• छापा
  • अ.क्र. विभाग दूरध्वनी क्र. भ्रमणध्वनी मा. अधिकारी यांचे नांव पदनाम ई-मेल
    मु.का.अ.यांचे वै.कार्यालय २५३ २५९६९५७/२५९७२७९
    फॅक्स ०२५३-२५०८३७९
    श्रीमती लीना बनसोड (भा.प्र.से.) मुख्य कार्यकारी अधिकारी ceozpnsk@gmail.com
    अति. मु.का.अ.यांचे वै.कार्यालय २५३ २५९८५६० श्री रविंद्र उद्धवराव शिंदे अति. मुख्य कार्यकारी अधिकारी addiceozpnashik@gmail.com
    जिल्हा ग्रामिण विकास यंत्रणा विभाग २५३ २५७८१४८ श्रीमती उज्जला विजय कोळसे-बाबके प्रकल्प संचालक, जि.ग्रा.वि.यं. pddrdanashik@yahoo.co.in
    सामान्य प्रशासन विभाग २५३ २५९१०१० श्री. आनंदराव पिंगळे उप मुख्य कार्य. अधिकारी(साप्र) gadzpnsk@gmail.com
    ग्रामपंचायत विभाग २५३ २५००५१४ श्री. रविंद्र परदेशी उप मुख्य कार्य. अधिकारी-(ग्राप) vptzpnsk@rediffmail.com
    पाणी व स्वच्छता विभाग २५३ २५९७७८८ श्री. ईशाधीन ज्ञानेश्वर शेलकंदे उप मुख्य कार्य. अधिकारी (पा.व स्व.) nbazpnashik1@gmail.com
    महिला व बालकल्याण विभाग २५३ २५०२८१५/२५०३८५० श्री. दीपक चाटे महिला व बालकल्याण विकास अधिकारी icdszpnsk@rediffmail.com
    मुख्य लेखा व वित्त अधिकारी २५३ २५९०९०८ श्री. महेश मुरलीधर बच्छाव मुख्य लेखा व वित्त अधिकारी cafozpnashik@yahoo.com
    शिक्षण(प्राथ) २५३ २५०८०७५ श्रीमती वैशाली दत्तात्रय झनकर शिक्षणाधिकारी-(प्राथ.)
    उपशिक्षणधिकारी
    mdmnashik@gmail.com
    १० शिक्षण(माध्य.) २५३ २३१३३९० श्री. नितीन पोपटराव बच्छाव शिक्षणाधिकारी-(माध्य.)
    उपशिक्षणधिकारी(माध्य.)
    ednsec.zpnasik@gmail.com
    ११ शिक्षण(निरंतर) - - श्रीमती मंदाकिनी उत्तम देवकर (प्रभारी) शिक्षणाधिकारी(निरंतर) ssanashik1@gmail.com
    १२ आरोग्य विभाग २५३ २५०८५१२ डॉ. विजय नथ्थूजी डेकाटे जिल्हा आरोग्य अधिकारी healthestnsk@gmail.com
    १३ समाज कल्याण विभाग २५३ २५०२२५१ डॉ. विष्णु दत्तात्रय गर्जे (प्रभारी - अति. कार्यभार) जिल्हा समाजकल्याण अधिकारी dswozpnashik@rediffmail.com
    १४ कृषी विभाग २५३ २५९८५५३ श्री. रमेश मोतीराम शिंदे जिल्हा कृषि अधिकारी
    १५ पशुसंवर्धन विभाग २५३ २५९०२७९ डॉ. विष्णु दत्तात्रय गर्जे जिल्हा पशुसंवर्धन अधिकारी dahonashik@gmail.com
    १६ ल.पा.पूर्व २५३ २५०३३९५ श्री. मंगेश माणिकराव खैरनार जिल्हा संधारण अभियंता (लपा.पूर्व) eemiensk13@gmail.com
    १७ ल.पा.पश्चिम २५३ २५०६३३१ श्री. प्रवीण शिवराम गायकवाड जिल्हा संधारण अभियंता (लपा.पश्चिम) miwest@rediffmail.com
    १८ ग्रा. पा. पुरवठा २५३ २५९९३१० श्री. पुरषोत्तम रामदास ठाकूर कार्यकारी अभियंता (ग्रा. पा. पु) eebnnashik@rediffmail.com
    १९ बांधकाम विभाग १ २५३ २५९२५७० श्री. दादाजी नानाजी गांगुर्डे कार्यकारी अभियंता (इवद - १) bnc1nsk@gmail.com
    २० बांधकाम विभाग २ २५३ - श्री. संजय नारायण नारखेडे कार्यकारी अभियंता (इवद - २) eebnc2zpnsk@gmail.com
    २१ बांधकाम विभाग ३ २५३ २५०९६५४ श्री. राजेंद्र पुंडलीक मोने कार्यकारी अभियंता (इवद - ३) zpnashikbnc03@yahoo.in
    २२ प्र.म.ग्रा.स. योजना २५३ २४६३२३३ श्री. सुनील माधवराव पाटील कार्यकारी अभियंता (PMGSY) mh-nas@pmgsy.nic.in
    २३ यांत्रिकी
    (जी.एस.डी.ए)
    २५३ २५०४४५२ श्री. अरुण पंढरीनाथ डोमाडे उप अभियंता (जीएसडीए)